Teen 10A9 kute BTX School
ss
ss
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

10A9_ BTX hight school : Kute, Teen, Kỷ Luật , Đoàn Kết.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tin Hót !! Thư Tình của 1 em học sinh lớp 4 .....!!!! Shock.

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
thetrung
Thành Viên chính thức
Thành Viên chính thức
thetrung

Tin Hót !! Thư Tình của 1 em học sinh lớp 4 .....!!!! Shock. Empty
Bài gửiTiêu đề: Tin Hót !! Thư Tình của 1 em học sinh lớp 4 .....!!!! Shock.   Tin Hót !! Thư Tình của 1 em học sinh lớp 4 .....!!!! Shock. Icon_minitimeTue Sep 30, 2008 9:01 pm

Lá thư được một bạn về thăm trường tiểu học cũ vô tình nhặt được trong hộc bàn của một lớp... 4.!!!
Nội dung: Mặc dù 2 chúng ta chưa quen nhau nhưng từ cái nhìn đầu tiên anh đã biết trái tim mình đã dành chọn trong trái tim. Nụ cười rạng rỡ của em chưa nói cho anh biết tên em là gì? Mái tóc óng mượt với khuôn mặt tươi tắn của em đã nói cho anh biết em là của anh. Hằng đêm anh thức trắng nhớ em. Một câu thơ chao về em sẽ không tuyết tàn (???). Anh biết khi em nhận đc bức thư này em sẽ bỡ ngỡ làm sao.
Em ơi em biết hay chăng
Tình anh chao em sẽ ko phai mờ.
Người yêu
Hờ hờ , trẻ con bây h lớn nhanh thât, hư quá, chẳng trong sáng như mình ngày xưa, đó cũng là 1 phần khiến bố mẹ lo cho con
Em chồng tớ : 5 tuổi , học mẫu giáo lớn , hôm qua chạy sang thỏ thẻ , chị dâu ơi chị dâu , em có ny oy` đấy [ sak ] , em có tận 2 vợ chị hok bằng em rồi BaDuy ơi thế tớ mới hỏi , thế baDuy cầu hôn bạn í thế nào.
BD : em hát [ em ơi yêu anh hok ] chết ngất xong oy` nhớ, em vừa định thơm ban 1 thế mà bạn í tát em 1 phát oy` mách cô giáo hôm sau
chị ơi , Mai Trang bỏ em oy`, bạn í đi theo .ai í nhỉ [ quên tên oy] , bây h em chỉ yêu Ngọc Anh thôi nghe đến đấy tớ vừa cười vừa buồn, trẻ con bi h lớn nhanh thật .
https://10a9.forumotion.net
thetrung
Thành Viên chính thức
Thành Viên chính thức
thetrung

Bài gửiTiêu đề: Re: Tin Hót !! Thư Tình của 1 em học sinh lớp 4 .....!!!! Shock.   Tin Hót !! Thư Tình của 1 em học sinh lớp 4 .....!!!! Shock. Icon_minitimeTue Sep 30, 2008 9:03 pm

mình post bài đọc đi đọc lại thấy tụi nhỏ giờ kinh thật affraid
https://10a9.forumotion.net
†¶p€'*§µn*å9†
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
†¶p€'*§µn*å9†

Bài gửiTiêu đề: Re: Tin Hót !! Thư Tình của 1 em học sinh lớp 4 .....!!!! Shock.   Tin Hót !! Thư Tình của 1 em học sinh lớp 4 .....!!!! Shock. Icon_minitimeTue Sep 30, 2008 9:25 pm

Laughing Razz hj cáj nàh dc đó em đó ở đâu dzạ nè kju em chj sún cách vjết thư coj^^!pó tay con njt lun roaj I love you Suspect nhí nhảnh dễ xương đó
chúthoòng
Thành Viên chính thức
Thành Viên chính thức

Bài gửiTiêu đề: chú thoòng   Tin Hót !! Thư Tình của 1 em học sinh lớp 4 .....!!!! Shock. Icon_minitimeWed Oct 01, 2008 5:03 pm

con nít con nôi học ko lo học iu với đương :D
Beodaika
Thành Viên chính thức
Thành Viên chính thức

Bài gửiTiêu đề: Peo   Tin Hót !! Thư Tình của 1 em học sinh lớp 4 .....!!!! Shock. Icon_minitimeWed Oct 01, 2008 7:59 pm

po^' caj lu~,ko lo hoc nhu anh beo ma` cu'lo chuyen. j` ko that. al` VL Mad
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tin Hót !! Thư Tình của 1 em học sinh lớp 4 .....!!!! Shock.   Tin Hót !! Thư Tình của 1 em học sinh lớp 4 .....!!!! Shock. Icon_minitime

Tin Hót !! Thư Tình của 1 em học sinh lớp 4 .....!!!! Shock.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Học Sinh Hết Chiêu
» Nữ sinh - Quang Vinh_Bảo Thy
» Sinh nhật Thien Kim
» Sinh Nhat Thanh Danh
» Làm thế nào bố mẹ sinh được con ?